ഉച്ചയൂണ് വെറും അഞ്ചു രൂപയ്ക്ക്

ഹരി കൃഷ്ണ ആരംഭിച്ച 5 രൂപയ്ക്ക് ഉച്ച ഭക്ഷണം എന്നത് വളരെ നല്ലൊരു സംരംഭമാണ് , തെലങ്കാന സർക്കാരിന്റെ സഹായമില്ലെങ്കിൽ ഇതൊരു വലിയ വിജയം ആവില്ലായിരുന്നു, ഈ ഉച്ചഭക്ഷണം 40000 ലതികം പേർക്ക് ഹൈദ്രാബാദിലെ 150 സെന്ററുകൾ വഴി കൊടുക്കുന്നുണ്ട് , ഇവർ ചെയ്യുന്നത് വളരെയധികം ജനങ്ങളുടെ വിശപ്പ് അടക്കുന്നുണ്ട് , വലിയൊരു പുണ്യപ്രവർത്തിയും കൂടിയാണ് , ഇത് എല്ലാവരും മാതൃക ആക്കിയാൽ രാജ്യത്ത് പട്ടിണി എന്നുള്ള അവസ്ഥ ഇല്ലാതെ ആവും,

ഹസാര കൃഷ്ണ പ്രക്ഷോഭം ആരംഭിച്ച അഞ്ച് ദിവസത്തെ ഉച്ചഭക്ഷണമാണ് തെലുങ്കാന സർക്കാരിന്റെ സഹായമില്ലാതെ ഇത് ഒരു വിജയമായിരുന്നു. നാൽപതിനായിരത്തിലധികം ആളുകൾക്ക് ഈ പ്രസ്ഥാനം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഹൈദരാബാദിലെ 150 കേന്ദ്രങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യുന്നു.

ഇന്റർനാഷണൽ സൊസൈറ്റി ഫോർ കൃഷ്ണ കോൺഷ്യസ്നെസ് എന്ന ബാംഗ്ലൂരിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് കുറഞ്ഞത് അഞ്ച് രൂപ നിരക്കിൽ 27 രൂപ നിരക്കിൽ ഭക്ഷണം കൊടുക്കുന്നു.ഇത് ദരിദ്രരായ ജനങ്ങൾക്ക് ഒരു ദിവസം ഒരു നേരം ആഹാരം കഴിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തണം.
വീഡിയോ കാണു, ഈ പുണ്യ പ്രവർത്തി ഷെയർ ചെയ്ത് മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് കൂടി എത്തിക്കു

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *